Tangaza Hapa Ad

Maajabu

VIDEO: Mtazame mtoto huyu wa miaka minne anayeongea lugha saba

on

Siku kadhaa zilizopita, mtoto wa kitanzania alichukua headlines baada ya kuonesha uwezo wa  kuwataja viongozi mbalimbali wa ndani na nje ya nchi na wazazi wa mtoto huyo walieleza kwamba sababu ya mtoto huyo kuwajua viongozi ni kwa sababu amekuwa na tabia ya kufuatilia taarifa za habari na akimaliza ataanza kuuliza maswali wazazi wake.

Mtu wangu sasa kuna  hii nyingine nimekutana nayo ya msichana wa miaka minne aliyeongea lugha saba ikiwa ni pamoja na Kichina, Kiingereza, Kijerumani, Kispanish, Kiarabu, Kifaransa mbele ya majaji kwenye Reality TV show. Unaweza kuangalia video hii hapa chini 

ULIKOSA HII YA WAZAZI WA MTOTO ANAYETAJA VIONGOZI KUSEMA HAWAJAPATA SHULE YA KUMPELEKA KWA BUKOBA? UNAWEZA KUANGALIA VIDEO HII HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement