Tangaza Hapa Ad

HEKAHEKA: Mtoto apotea siku 13, apatikana chemba ya choo akiwa amefariki


September mosi 2016 kupitia Hekaheka ya Clouds FM Geah Habib amekutana na hii ya mtoto aliyepotea kwa siku 13 Yombo Buza Kanisani Jijini Dar es salaam na baadaye kuonekana akiwa amefariki ndani ya chemba ya choo millardayo.com imekurekodia full stori kutoka kwenye Hekaheka ya leo.

Wananchi wanahisi mtoto huyo aliwekwa kwenye shimo kutokana na mazingira ya chemba hiyo kwenye mfuniko kufunikwa vizuri kwa kipande cha bati………

>>>’Wananchi wametafuta kwenye mashimo, majumba mabovu mtoto hakupatikanakana mpaka jana mtoto anaonekana kwenye shimo na shimo lile awali watu waliangalia hawakumuona mtoto’:-Mama wa mtoto

Unaweza kusikiliza full stori kwa kubonyeza play hapa chini

 

ULIKOSA HII YA STEVE NYERERE KUINGIA RASMI KWENYE STAND UP COMEDY? BONYEZA PLAY HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement