Tangaza Hapa Ad

HekaHeka

HEKA HEKA: Aliyedaiwa kujiita mchungaji ambaka mtoto wa miaka mitano Dodoma

on

Heka Heka ya March 20 2017 kupitia Leo tena ya Clouds FM ambayo imetokea Dodoma ambapo jamaa aliyekuwa akijiita Mchungaji wa kanisa amedaiwa kumbaka mtoto wa miaka mitano , alikuwa anamfundisha kwenye shule ya watoto ya kanisa  baadaye alianzisha tuition ya kujitolea kumfundisha mtoto akiwa peke yake .

Mchungaji huyo alikuwa anamrubuni mtoto kwa kumpa zawadi huku akimfanyia vitendo vya udhalilishaji ambapo mama yake alipata mashaka juu ya zawadi hizo na kuanza kufanya uchunguzi ambao alibaini kuwa mtoto wake alikuwa anafanyiwa vitendo vichafu na mchungaji huyo.

Kusikiliza Full Stori Bonyeza play hapa chini…

HEKAHEKA: Mfuko uliosadikika kuwa na mwili wa mtoto wakutwa na Nazi

BREAKING NEWS zote na stori za mastaa utazipata kwa Reporter wako MillardAyo, hakikisha umejiunga na mimi kwenye Facebook, Twitter, Instagram, Snapchat, Youtube, APP kwenye ANDROID na IOS kote huko kwa jina hilohilo la @millardayo

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement