Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Top Stories

PART 1: Misukosuko aliyoipata Mtanzania aliyezamia Ujerumani kwa boti (+video)

on

Leo December 29, 2018 Nakukutanisha na Mtanzania Junior Bori ambaye alizamia Ujerumani kwa kutumia boti ambapo alitumia zaidi ya wiki tatu kufika huko na kujikuta akijihusisha na uuzaji wa Dawa za kulevya ili kujipatia kipato.

Hii ni simulizi yake katika sehemu ya kwanza, bonyeza PLAY hapa chini kuitazama

BREAKING: RAIS MAGUFULI ‘AMTUMBUA’ MKURUGENZI WA ‘KIKOKOTOO KIPYA’

Soma na hizi

Tupia Comments