Tangaza Hapa Ad

VIDEO: Alichosema Freeman Mbowe kuhusu Lowassa kushikiliwa na Polisi Geita jana


Mwenyekiti wa chama cha Demokrasia na maendeleo (CHADEMA) Freeman Mbowe leo amekutana na Waandishi wa habari Mwanza na kuzungumza kuhusu Edward Lowassa kushikiliwa na Polisi Geita jana, yote aliyoyasema yapo kwenye hii video hapa chini

VIDEO: Ulipitwa na video ya Edward Lowassa alivyochukuliwa na Polisi Geita? tazama kwenye hii video hapa chini kujionea

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement