Habari za Mastaa

Nandy amlilia tena Ruge Mutahaba “Nakumbuka hii siku ulivyonistukiza”

on

“Nakumbuka ulinilazimisha mimi kusafiri China kisirisiri ukinisisitiza nisiseme wala kupost nasafiri China” <<< hiyo ni sehemu tu ya maneno aliyoyaandika Mwimbaji wa Bongofleva Nandy akimkumbuka Marehemu Ruge Mutahaba ambae alifariki February 26 2019.

Sio hilo tu aliloandika Nandy, aliandika pia kuhusu hii siku ambayo hatoweza kuisahau baada ya Ruge Mutahaba kumstukiza siku hiyo na kumwambia ‘twende’ bonyeza play hapa chini kuipata yote

UMEPITWA? HAYA NI MAZOEZI YA KIJESHI CHINA “KATA KONA BILA USUKANI” BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUYATAZAMA

WEZI WALIVYOREKODIWA VIDEO BILA KUJUA WAKIIBA OFISINI DAR ES SALAAM, BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUTAZAMA MCHEZO MZIMA

Soma na hizi

Tupia Comments