Biko


Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

JOTI KAZUNGUMZA: Ni kweli Rais Magufuli kamsaidia nyumba yake isivunjwe.?

on

Mchekeshaji Joti amezungumza na Ayo Tv na moja ya suala alilozungumzia ni pamoja na ishu ya kuvunjwa nyumba yake pamoja na kutaniana mitandaoni na mchekeshaji mwenzake Masanja je walishawhai kugombana..? Yote amezungumza hapa. PLAY hapa chini kumtazama JOTI akizungumza.

STAN BAKORA: “Baraka kaja mjini juzi, hawezi nizuia nisifanye kazi yangu”

USIKU WA MISS IFM: Hamisa alivyopanda kwenye stage kuimba na Bright

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement