Tangaza Hapa Ad

VIDEO: Babu Seya na Papi Kocha walivyotoka nje ya gereza


Ni baada ya msamaha wa Rais Magufuli kwa Wafungwa kwenye magereza mbalimbali Tanzania wakiwemo Wanamuziki Nguza Viking (Babu Seya) pamoja na Mtoto wake ambae ni Papi Kocha…..

VIDEO: BABU SEYA NA PAPI KOCHA WALIVYOMFATA MCHUNGAJI BAADA TU YA KUTOKA GEREZANIBONYEZA PLAY HAPA CHINI KUWATAZAMA

HD VIDEO: JPM ALIVYOTANGAZA KUWASAMEHE BABU SEYA NA PAPI KOCHA… BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUTAZAMA

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement