Premier Bet
TMDA Ad

Habari za Mastaa

Hii ni Good News kwako mama uliyekwama mtaji wa Biashara,kutoka kwa Nuru the Light.

on

nuruNuru the light ni Miongoni mwa wasanii wa Tanzania ambao wanaoishi nje ya nchi ingawa pia Bongo ndiyo home,ana wiki kadhaa tangu arejee tena Bongo,millardayo.com ilimtafuta kwa ajili ya kufahamu kitu gani kipya kutoka kwake alichonacho hivi sasa.

Upande wa kipya kutoka kwake kwa sasa Nuru amesema anahitaji kuwasaidia wakina mama wanaoishi peke yao yaani ambao pengine wametelekezwa na waume wao au waliofiwa na wanahitaji mitaji kidogo ya biashara ili kujikwamua.

Hajataja ukomo wa wanawake wangapi anaohitaji kuwasaidia lakini anachoangalia ni wale wenye mahitaji muhimu kwa ajili ya kujiendeleza kibiashara hasa waliokwama kipesa>>’Nataka kuwasaidia wanawake ambao wako kwenye hali ya chini sana’

‘Natafuta wanawake na wakiona hii interview kutoka hapa millardayo.com waniandikie barua pepe[email] wanitumie kile ambacho wanahitaji mimi nitawasaidia kipesa,kama mtu ana idea ya Mama Ntilie lakini hana pesa,labda yuko tayari kuuza mchicha lakini hana pesa nipo tayari kumsaidia au mtu ana-mgahawa anahitaji hela ndogo tu labda ya pango’

nuru2‘Kuna mtu anahitaji msaada kidogo tu kuna mtu anahitaji elfu thelathini,kuna mtu anahitaji elfu hamsini,kuna mtu anahitaji milioni na si lazima uwe tajiri ndo uweze kuwasaidia watu,naona mwaka huu ndio nimejiweka vizuri kuwasaidia wenzangu’.

Zitumie dakika hizi chache kumtazama Nuru akielezea.

Tupia Comments