Tangaza Hapa Ad

Nyumba/ Mijumba

PICHA 19: Kwa watu wangu wanaopenda mpangilio wa nyumba za kisasa

on

n1

Kwa wenzetu nafasi ndio kila kitu, mtu anaweza kuwa na nyumba ndogo lakini alivyoipanga anapata kila kitu tena kwa kuvutia

Nyumba ni mpangilio, nyumba ni mtu mwenyewe…. itategemea wewe unatakaje na unaiwekaje mwisho wa siku ndio unapata kitu unachokihitaji lakini kwanza itapendeza ukiona wengine wamefanyaje ili uibe utundu kutoka kwao, tazama hizi picha hapa chini kama kuna chochote kitakuvutia.

n2

n3

n4

n5

n6

n7

n8

n9

n10

Jiko, dinning na sebule hapohapo na nafasi imebaki…

n12

n14

n15

n16

n28

Hapahapa Tanzania nimeshawahi kuingia dukani na kukuta kitu kama hiki, kama kabati dogo hivi la kuweka viatu kisha unafunga mtu akija haoni kitu

n19

Tulizoea kujiwekea taa za juu lakini hata hii design ya taa za chini kumulika ukuta ni nzuri sana…. na uki-set vizuri hata taa za juu hutozihitaji.

n20

Nyumba inapendeza zaidi nje kama hakuna rangi nyinginyingi na maua mengi, garden simple tu

n21

n22

ULIIKOSA YA MILLEN MAGESE? BAADA YA OPARESHENI 13 APANGA KUONDOA KIZAZI? TAZAMA HII VIDEO HAPA CHINI..

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement