Premier Bet
TMDA Ad

Habari za Mastaa

FULL LIST: Washindi wa Tuzo za Oscar 2018

on

Usiku wa March 5, 2018, tuzo kubwa za filamu za Oscars zimefanyika nchini Marekani (90th Oscars Annual Academy Awards) ambapo zilihudhuriwa na mastaa mbalimbali wanaofanya vizuri ulimwenguni sasa millardayo.com inakupa nafasi ya kupata list nzima ya wishindi wa Tuzo hizo.

Best Supporting Actor (Muigizaji msaidizi Bora wa kiume)

Sam Rockwell, Three Billboards Outside Ebbing, Missouri – MSHINDI!
Willem Dafoe, The Florida Project
Woody Harrelson, Three Billboards Outside Ebbing, Missouri
Richard Jenkins, The Shape of Water
Christopher Plummer, All the Money in the World

 

Best Costume Design ( Muandaaji Bora wa Nguo)

Phantom Thread – MSHINDI!
Beauty and the Beast 
Darkest Hour 
The Shape of Water 
Victoria & Abdul

Best Documentary ( Makala Bora ya mwaka)

Icarus – MSHINDI!
Abacus: Small Enough to Jail
Faces, Places (Visages, Villages)
Last Men in Aleppo
Strong Island

Best Sound Editing ( Filamu yenye Uhariri bora wa Sauti wa mwaka )

Dunkirk – MSHIDNI!
Baby Driver
Blade Runner 2049
The Shape of Water
Star Wars: The Last Jedi

Best Production Design

The Shape of Water – MSHINDI!
Beauty and the Beast

Blade Runner 2049
Darkest Hour
Dunkirk

Best Supporting Actress ( Muigizaji msaidizi bora wa kike)

Allison Janney, I, Tonya – MSHINDI!
Mary J Blige, Mudbound
Lesley Manville, Phantom Thread
Laurie Metcalf, Lady Bird
Octavia Spencer, The Shape of Water

Best Animated Short ( Filamu fupi bora ya uhamasishaji)

Dear Basketball – MSHINDI!
Garden Party
Lou
Negative Space
Revolting Rhymes

 

Best Live Action Short

The Silent Child – MSHINDI!
DeKalb Elementary

The Eleven O’Clock 
My Nephew Emmett
Watu Wote/All of Us

Best Adapted Screenplay

Call Me by Your Name – MSHINDI!
The Disaster Artist 
Logan
Molly’s Game 
Mudbound

Best Cinematography ( Mpiga Picha Bora wa Mwaka)

Blade Runner 2049 – MSHINDI!
Darkest Hour 
Dunkirk 
Mudbound 
The Shape of Water

Best Song

Remember Me, Coco – MSHINDI!
Mighty River, Mudbound 

The Mystery of Love, Call Me by Your Name 
Stand Up for Something, Marshall 
This Is Me, The Greatest Showma

Best Director ( Muongozaji Filamu Bora wa mwaka)

Guillermo del Toro, The Shape of Water – MSHINDI!
Paul Thomas Anderson, Phantom Thread

Greta Gerwig, Lady Bird
Christopher Nolan, Dunkirk
Jordan Peele, Get Out

Best Actor ( Muigizaji bora wa kiume)

Gary Oldman, Darkest Hour – MSHINDI!
Timothée Chalamet, Call Me By Your Name

Daniel Day-Lewis, Phantom Thread
Daniel Kaluuya, Get Out
Denzel Washington, Roman J Israel, Esq

Best Actress ( Muigizaji Bora wakike)

Frances McDormand, Three Billboards Outside Ebbing, Missouri – MSHINDI!
Sally Hawkins, The Shape of Water
Margot Robbie, I, Tonya

Saoirse Ronan, Lady Bird
Meryl Streep, The Post

Best Picture

The Shape of Water – MSHINDI!
Call Me by Your Name 

Darkest Hour
Dunkirk
Get Out
Lady Bird
Phantom Thread
The Post
Three Billboards Outside Ebbing, Missouri

BLACK & WHITE: Lulu Diva awalipia viingilio Mashabiki zake

Snura awashangaa BASATA…. “sijui wanataka nini”

Soma na hizi

Tupia Comments