World Sales Ad
Tangaza Hapa Ad

Mix

Kingine walichokisema polisi leo kuhusu zuio lililotolewa la mikutano, maandamano

on

Kama unakumbuka  August 24  2016  jeshi la polisi nchini lilipiga marufuku mikutano na vikao vyote vya ndani kwa vyama vya siasa mpaka pale hali ya usalama itakapotengemaa.

Leo September 22 2016 taarifa imetolewa na jeshi la polisi nchini  kupitia kwa Kamishna wa operesheni na mafunzo, Nsato Marijani Mssanzya amesema kuwa wamekuwa wakifuatilia hali ya usalama hasa inayohusiana na shughuli ya vyama vya siasa na sasa jeshi la polisi limejiridhisha kwamba kumekuwepo na hali ya kuridhisha kiusalama na hivyo kuona hakuna hoja ya kiusalama ya kuendelea kuzuia mikutano ya ndani.

Hivyo jeshi hilo limesema kuanzia leo September 22 2016 linaondoa katazo la mikutano ya ndani ya vyama vya siasa. Aidha jeshi la polisi limesisitiza kuwa maandamano na mikutano ya hadhara ya vyama vya siasa isipokuwa ile ya waheshimiwa wabunge katika majimbo yao bado imezuiliwa hadi tahthmini pana ya hali ya usalama itakapofanyika.

ULIKOSA MADEREVA WALIOTEKWA CONGO KUSIMULIA YALIYOTOKEA? UNAWEZA KUANGALIA VIDEO HII HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement