Biko


Tangaza Hapa Ad

Michezo

POVU LA HAJI MANARA: “Yondani ni Mshamba, takataka”

on

Kitendo cha Kelvin Yondani wa Yanga kumtemea mate Kwasi wa Simba bado ni gumzo kwenye kona mbalimbali za mijadala na hata kwenye mitandao ya kijamii, maoni ya Msemaji wa Simba Haji Manara ni yapi?

Manara anasema “Kama nyoso alipata adhabu ya miaka miwili, nitashangaa kama huyu akipata adhabu chini ya hiyo.. halafu Wachambuzi wetu kimya, hii ingefanywa na Mchezaji wa Simba makala zaidi ya elfu zingeandikwa”

Unataka kupata povu jingine la Manara? bonyeza play hapa chini

MANENO 7 YA MBWANA SAMATTA KUHUSU ERASTO NYONI

MRISHO NGASSA KUHUSU YONDANI KUMTEMEA MATE KWASI, BONYEZA PLAY HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement