Tangaza Hapa Ad

BREAKING: Kitu Polepole ameandika baada ya Wema kutangaza kurudi CCM


February 2017 ndio mwezi Mwigizaji Wema Sepetu alitangaza kukihama Chama cha Mapinduzi CCM, leo December 1 2017 Mwigizaji huyo ametangaza kurudi CCM.

Baada ya habari zake kuenea, Katibu wa Itikadi na Uenezi CCM Humphrey Polepole ameandika yafuatayo…

WEMA SEPETU ATANGAZA KURUDI CHADEMA, ARUDI CCM… PLAY HAPA CHINI KUIPATA

FULL VIDEO: WEMA SEPETU ALIVYOTANGAZA KUHAMIA CHADEMA, TAZAMA HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement