Swahili Fashion Week
Tangaza Hapa Ad

Maneno 30 aliyoandika Professor Jay leo, “Uoga ndio angamizo lako…”


September 4, 2017 kupitia Instagram yake staa wa miondoko ya Hip Hop na Mbunge wa Mikumi Joseph Haule maarufu kama Professor Jay ameweka ujumbe unawataka watu kujiamini ikiwa ndio silaha ya mafanikio katika maisha na kujiepusha na uoga ambao mara nyingi huwa anguko la mtu.

Professor Jay kaandika>>>”Kujiamini ndio SILAHA Muhimu na Mafanikio Makubwa zaidi katika maisha yako, Na UOGA (HOFU) ndio Angamizo lako kubwa zaidi katika maisha yako – PROF JAY #TeamNoFear ✌✌Kamanda BENSON KIGAILA” 

Suprise ya Diamond Platnumz kwenye harusi ya Profesa J

FURSA 2017: “Mtu mvivu nitamfukuza” – Dr Tulia

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement