Tangaza Hapa Ad

FULL VIDEO: ‘Tulipigiwa simu kuulizwa kwa nini kipindi hakijaruka’- Ruge Mutahaba


Ruge Mutahaba Mkurugenzi wa Vipindi na Uzalishaji kutoka Clouds Media Group leo March 20, 2017 amezungumzia taarifa za Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Paul Makonda kwenda Clouds TV akiwa na askari wenye silaha kwa maelezo kwamba alitaka kipindi chake kinachomuhusu mchungaji Josephat Gwajima kiruke kwenye TV.

Mkurugenzi Ruge amesema alipigiwa simu na kutoka moja ya viongozi wa Clouds Media na kuelezwa kuwa RC Makonda amefika ofisini hapo akiwa na askari.

Kufahamu kila kitu bonyeza play hapa chini kutazama

VIDEO: Alichoamua Waziri Nape Nnauye baada ya kutembelea CloudsTV na kupokea taarifa ya RC Makonda kwenda askari wenye silaha.

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement