Tangaza Hapa Ad

Michezo

AUDIO: Sababu ya Rais Magufuli kutopenda kwenda Taifa kuangalia mechi

on

Kutoka Ikulu Dar es Salaam Tanzania leo November 4 2016 Rais wa awamu ya tano wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dk John Pombe Magufuli ametoa sababu za kwa nini huwa hapendi kushiriki katika mchezo wa soka moja kwa moja kwa kwenda uwanjani kama viongozi wengine.

Rais Magufuli aliongea sababu ya yeye kutopenda kwenda uwanjani wakati wa mkutano wake na wahahariri wa vyombo vya habari Ikulu “Ninapenda michezo ila sipendagi kwenda kwenye michezo ambako watu wanapenda kupigana wanang’oa viti ambavyo vimegharimu hela nyingi”

ALL GOALS: Simba vs Toto Africans October 23 2016, Full Time 3-0

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement