Premier Bet

Mix

Unayakumbuka manne ya Rais Magufuli siku alivyoapishwa? Haya hapa (+Audio)

on

Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzani, Dk. John Pombe Magufuli alitangazwa kuwa Rais wa awamu ya tano siku ya October 29 2015 ambapo siku hiyohiyo ilikuwa ni birthday yake.

Headlines zake zikaendelea na uzito wa nguvu kabisa, November 05 2015 alikula kiapo na kuanza kazi yake huku akipokea jahazi kutoka mikononi mwa Mzee Jakaya Kikwete.

JPM1

Najua yamepita mengi hapo katikati lakini nimeona nikukumbushie na hotuba yake ya kwanza kabisa siku alivyoapishwa, kuna haya matano aliyasema siku hiyohiyo>>> vyama vya upinzani? heshima yake kwa Mzee Mkapa, JK? nidhamu na kazi? Uchaguzi 2015?

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO’ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>>INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE.

Soma na hizi

Tupia Comments