Tangaza Hapa Ad

BREAKING: Msimamo wa CLOUDS MEDIA baada ya Makonda, Ruge na Wahariri kuongea leo


Leo August 9 2017 ulifanyika mkutano na Waandishi wa habari ukimuhusisha Mkurugenzi wa vipindi Clouds Media Ruge Mutahaba, RC wa DSM Paul Makonda na Jukwaa la Wahariri kuhusu ishu ya kufungiwa kwa habari za Mkuu wa mkoa Paul Makonda. (kama ulipitwa tazama video ya chini kujionea)

Baada ya mkutano huo na mengine yaliyojadiliwa na kauli zilizotolewa ikiwemo ya Mkuu wa Mkoa Paul Makonda kusema hawezi kuomba radhi, Ruge Mutahaba amehojiwa na vyombo vya habari baada tu ya mkutano huo kuisha na kueleza msimamo wa CLOUDS.

“Baada ya jambo la leo msimamo wa CLOUDS MEDIA GROUP ni uleule tuliokua nao toka siku ya jumamosi baada ya kupatanishwa na Mh. Rais, siku ile alivyotupatanisha sisi kama Watanzania hatukua na budi zaidi ya kukubali na kurudi kwenye uhusiano wa kiuweledi”

“Leo tuliitwa kwenye kikao kwa kutegemea labda kungekua kuna kingine cha ziada lakini…………………………””” PLAY HAPA CHINI KUTAZAMA FULL VIDEO RUGE AKIONGEA

BREAKING NEWS: Makonda, Ruge na Wahariri wafunguka kwa pamoja mbele ya Waandishi wa habari, bonyeza play hapa chini kutazama

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement