DSTV


Tangaza Hapa Ad

Top Stories

Waziri Mpina atoa maagizo katika sekta ya uvuvi

on

Waziri wa Mifugo na Uvuvi Luhaga Mpina ametoa tathmini ya oparesheni aliyoifanya Kanda ya Ziwa ya Uvuvi Haramu miezi kadhaa iliyopita na ameagiza kuwasimamisha kazi watendaji wanaotoka kwenye Wizara hiyo.

Ameeleza kuwa viwanda 11 vilivyokuwa vinachakata minofu ya samaki ambavyo vilikaguliwa vilikutwa na makosa mengi mojawapo ikiwa ni kuchakata samaki wasioruhusiwa kuchakatwa.

“Suala la uvuvi haramu limekuwa tishio kubwa katika usalama wa raia lakini pia katika usalama wa rasilimali za taifa letu, uvuvi haramu ulikuwa unapelekea ziwa letu kwa ‘swimming pool’.” – Waziri Mpina 

Aliyoyabaini Naibu Waziri wa Maji katika ziara aliyoifanya DSM

BOMOABOMOA: Nyumba zilizojengwa karibu na Reli zilivyobomolewa Arusha

Tupia Comments

Advertisement