Tangaza Hapa Ad

VideoMPYA: Roma katuletea mpya inaitwa Zimbabwe ‘wengi mliniuliza walioniteka ni Maaskari?’


Ni video ya kwanza kuachia toka tukio lake la kutekwa na kupelekwa kusikojulikana April mwaka huu ambapo hata alipoachiwa na kuongea na Waandishi, bado maswali yapo mpaka leo kuhusu kutekwa kwake….. kwenye hii video mpya Roma ameandika mistari kuhusu kutekwa kwake

VIDEO: Kwanini Roma Mkatoliki hayupo Instagram? ataja mambo matatu ya Rais Magufuli, kutekwa kwake na mengine bonyeza play hapa chini kumtazama mwanzo mwisho

VIDEO: Makonda, Ruge na Wahariri wafunguka kwa pamoja, tazama hapa chini ilivyokua mwanzo mwisho

VIDEO: Msimamo wa CLOUDS baada ya Makonda kusema hatoomba msamaha…. bonyeza play hapa chini

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement