Exim Bank Ad
Tangaza Hapa Ad

Stori Pekee

Hawa hapa wanawake wawili wenye PhD kutoka SAUT Mwanza, kwa mara ya kwanza…(+Pichaz)

on

Congratulation kwa kila mtu wangu ambae yeye na elimu ni damu damu, ninayo ripoti kutokea chuo kikuu cha SAUT Mwanza 88.1, leo kwa mara ya kwanza wameiandika historia ya kutunuku ngazi ya elimu ya PhD.

Naambiwa toka chuo kimepewa heshima ya kuwa Chuo Kikuu cha Tanzania mwaka 1998 mpaka leo hakijawahi kutunuku ngazi ya PhD, waliopewa heshima ni wanawake wawili Dr Joyce Bazira na Dr Kaale Kaanael, wamehitimu Shahada ya Uzamivu ya Mawasiliano ya Umma, ripota wa millardayo.com kazipata picha kutana nazo.

Image00019

Wahitimu wa PhD ya kwanza chuo cha SAUT Mwanza.

Image00001

Wanahabari kazini

Image00002

Image00003

Ikafika zamu ya wahitimu wa Masters kutunukiwa

Image00004

Watu wangu na elimu ya Masters

Image00005

Wahitimu wa Masters kwenye heshima

Image00006

Image00008

Wa pili kushoto ni Erick Ngwengwe goli kipa wa Toto Africa ya Mwanza, nae kala Masters

Image00009

Dr Joyce Bazira akitunukiwa PhD yake

Image00011

Mbele kushoto mgeni rasmi Dr Rev. Deusdedit Rwoma, Askofu wa Musoma

Image00007

Image00012

Mtu wangu na shangwe la PhD

Image00013

Wazazi nao kwenye shangwe

Image00014

Dr Kalaale Kaanael, muhitimu wa PhD

Image00015

Image00016

Wahitimu wa Shahada (Degree) wakisubiri kutunukiwa

Image00018

Wahitimu wa kwanza wa PhD SAUT Mwanza.

Image00020

Image00022

Image00023

Mwanamke mwenye PhD ya Mawasiliano ya Umma

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika AYO’ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye TwitterFBInstagram na YouTUBE wa kubonyezahapa>>>INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE.

Tupia Comments

Advertisement