Tangaza Hapa Ad

fB insta twitter

Habari kubwa kutoka kwenye magazeti ya Tanzania September 12 2016

on

Kila siku asubuhi huwa nazisogeza headlines zilizobebwa kwenye kurasa za Magazeti ya Tanzania, Uchambuzi wa stori zote napandisha kwenye account yangu ya Twitter >>>@millardayo. Tayari nimezikusanya na waweza kuzipitia hapa chini moja baada ya nyingine.

ULIKOSA HII YA FAMILIA ZILIVYOLALA NJE BUKOBA SEPT 11 KUHOFIA TETEMEKO LA ARDHI? BONYEZA PLAY HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement