Tangaza Hapa Ad

Habari kubwa kutoka kwenye magazeti ya Tanzania September 17 2016


Kila siku asubuhi huwa nazisogeza headlines zilizobebwa kwenye kurasa za Magazeti ya Tanzania, Uchambuzi wa stori zote napandisha kwenye account yangu ya Twitter >>>@millardayo. Tayari nimezikusanya na waweza kuzipitia hapa chini moja baada ya nyingine.

ULIKOSA HII YA WAZIRI MKUU, MAJALIWA KUTANGAZA RATIBA RASMI YA SERIKALI KUHAMIA DODOMA? UNAWEZA KUANGALIA VIDEO HI HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement