Airtel Yatosha Ad
Ads Separator
stmaryinternational Ad
Ads Separator
DCB Insuarance Ad1
Ads Separator
Kamyu Ad
Ads Separator
Hussein Pambakali Ad
Ads Separator
Tangaza Hapa Ad
Ads Separator

Entertainment

Hii ndio biashara mpya anayoifungua Shilole kwa sasa.

on

shiloleeeHit maker wa Nakomaa na Jiji Shilole ame-amplify taarifa za kuhusu kufungua mgahawa wake ambao ameupa jina la wimbo wake mpya uitwao  Chuna buzi cafe anatarajia kufungua mgahawa wake wa chakula maeneo ya nyumbani kwao Mwananyamala jijini Dar es Salaam.

Akizungumza na 255 ya Clouds Fm Shilole ameelezea kwa kuwa ana taaluma ya Hotel Management ameeleza kuwa mama yake alishawahi kuwa ‘mama ntilie’ kipindi cha nyuma,Shilole ameshawahi kufanya kazi sehemu kadhaa kama Peacock Hotel na Florida kwa sasa kila kitu kinaenda sawa muda wowote kutoka sasa anategemea kufungua.

Bonyeza play kumsikiliza Shilole akielezea mgahawa huo.

Dr Mwaka - Foreplan Clinic

You must be logged in to post a comment Login