Premier Bet

Habari za Mastaa

Mwanamke aliepata mimba bila kukutana na Mwanaume asimulia, Daktari kaongea pia (+video)

on

Mwanamke aitwae Sunny amekaa kwenye Exclusive Interview na MillardAyo na kusimulia kisa anachodai cha kupata ujauzito wakati akiwa bikra, na wewe unaweza kuwa na maswali mengi kama mimi alafu tumalizie kwa kumuuliza Daktari, bonyeza play hapa chini kuyapata yote

“NAKULA PANYA MWAKA WA 6 HUU, CHIPS NI ZA WANAWAKE”

“WENGI HAWAAMINI NINA UKIMWI, BOYFRIEND WANGU NILIKAA NAE MIEZI MITATU TU” 

Soma na hizi

Tupia Comments