Premier Bet

AyoTV

Ufafanuzi wa Ben Pol kuhusu kudaiwa kuwa mapenzini na Snura

on

Kama unakumbuka moja ya tukio kwenye tour ya Fiesta 2016 ambalo lilimake headlines ni pamoja na ishu ya Benpol na Snura kudaiwa kuwa mapenzini na Snura aliwahi kukiri kuwa kweli yuko mapenzini na Ben Pol ambapo alizungumza maneno haya……..

>>>’Ben Pol Dodoma ni nyumbani kwao na mimi ni ukweni ndio maana alichukuwa nafasi hiyo ya kunitambulisha kwa ndugu zake na familia, Ben Pol alinipandisha kwenye stage kunitambulisha ndio ikatokea kitu kama kile sio kwamba tulifanya show pamoja mimi na yeye hapana …’ – Snura

Millardayo.com na AyoTV zimempata Ben Pol ambaye ametoa ufafanuzi kuhusu ishu nzima ilivyokuwa ….>>>Unajua ile ilikuwa arts tulitengeneza tu sanaa fulani ya stage na haikuwa skendo wala haikuwa kiki, kuhusu kumtambulisha Dodoma, hapana wazazi wangu wenyewe hawapo Dodoma wako Dar es salaam’Ben Pol

VIDEO: ‘Man Fongo ni mshikaji wangu lakini Ben Pol ni mpenzi’ – Snura, Bonyeza play hapa chini kutazama

Soma na hizi

Tupia Comments