Swahili Fashion Week
Tangaza Hapa Ad

VIDEO: “Zitto utanifanya nini? naweza kukuzuia usiongee hadi mwisho wa Ubunge wako” – SPIKA


September 13, 2017 Spika wa Bunge Job Ndugai ameagiza tena kamati ya haki, maadili na madaraka ya Bunge kumhoji Mbunge wa Kigoma mjini Zitto Kabwe baada ya kuendelea kutoa maneno ya kulidhalilisha Bunge licha ya jana Spika kuagiza kuhojiwa kwa kauli hizohizo.

Leo Spika amefunguka zaidi Bungeni kuhusu Zitto Kabwe na kumwambia ana uwezo wa kumzuia asiongee hadi mwisho wake wa Ubunge na asimfanye chochote….. yote aliyoyasema Spika yapo kwenye hii video hapa chini

BREAKING: Spika aelezea hali ya Tundu Lissu bungeni, hii video hapa chini ina maelezo kamili

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement