Tangaza Hapa Ad

AyoTV

COMEDY: Bwana mkubwa kampeleka mkewe Muhimbili, wako umpeleke India we nani?

on

Steve Nyerere ni mchekeshaji na mwigizaji kutoka bongo movie ambapo kwa sasa amekuja na STAND UP COMEDY yake na ameifanya Dar es salaam weekend iliyopita, tazama kwenye hii video hapa chini uone alivvyochekesha

COMEDY: Dogo Pepe, Chipukeezy, Idris na wengine kwenye Stand Up Comedy, tazama hapa chini

VIDEO: Nyumba 1500 zinazojengwa Kigamboni na Milionea Mtanzania aliyeishia Darasa la saba, tazama kwenye hii video hapa chini

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement