Tangaza Hapa Ad

Mix

Alichopost Steve Nyerere kuhusu Mwigizaji Wema Sepetu

on

Leo kwenye Account ya Instagram ya mwigizaji Steve Nyerere ambaye pia ni Mwigizaji mweza na Wema sepetu akayaandika haya kwa Wema Sepetu yasikupite >>>>>>>>>>>>>>>”WEMA SEPETU nimejifunza mengi kupitia wewe, nasimama kukuombea yani sina jinsi natamani niseme ila dar mungu akusimamie Kwa kila jambo”

“Mm Najua natambua upo kwenye hali gani, Wema wema wema wema wema hujui hali yangu ilivo ila napiga magoti kukuombea, hii picha imeniliza asante usishangae siku nami yakanitokea doo maaana maadui ni wengi, Ila tukeshe tukisali”

VIDEO: Wema Sepetu, T.I.D na wengine walivyoingia Polisi kutii wito wa Paul Makonda

VIDEO: Birthday ya Wema Sepetu na Range Rover aliyojizawadia, tazama kwenye hii video hapa chini

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement