Tangaza Hapa Ad

Burudani

Mambo manne usiyoyajua kuhusu wimbo wa Pana kutoka kwa Tekno

on

  1. Beat ya wimbo huu ilitengenezwa kwa dakika 30 tu.
  2. Haikutengenezwa kwaajili ya msanii Tekno, ilikua ni ya msanii mwingine ambaye aliikataa kwa kudai ni nyepesi sana.
  3. Tekno aliikuta ikiwa imekamlika kila kitu na producer alianza kuidharau baada ya kakataliwa na msanii aligongewa mdundo huo.
  4. Kwa mujibu wa SoundCityTV, Pana ni wimbo unaoongoza kwa kupigwa zaidi kwenye radio station zote barani Afrika.

ULIMISS MAJIBU YA MENEJA WA ALIKIBA KUHUSU MENEJA WA DIAMOND, ALIKIBA KUSHUSHWA STEJINI MOMBASA, UGOMVI NA WIZKID? AMEJIBU HAPA

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement