Michezo

Jamaa katoka Manyara mpaka Dar, tazama anavyokiamsha Uwanja wa Taifa (+video)

on

Leo ndio leo, mambo ni hiviiiiii Uwanja wa Taifa Dar, AyoTV inakukutanisha na huyu Jamaa alietoka Manyara.. tazama anavyokiamsha kwa namna yake uwanjani….

MWAKINYO ALIVYOMSHUGHULIKIA MUARGENTINA JANA MARCH 23, BONYEZA PLAY HAPA CHINI

ULIPITWA NA MC PILIPILI???? ASEMA “NIMEZOEA KUZINGULIWA KWENYE MAPENZI, NI SHETANI… SIKUWAHI KUPATA MZURI KAMA HUYU” BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUMTAZAMA

Soma na hizi

Tupia Comments