Tangaza Hapa Ad

fB insta twitter

Nimekuwekea kubwa zote kutoka magazeti ya Tanzania leo Dec 02 2016

on

Kila siku asubuhi huwa nazisogeza headlines zilizobebwa kwenye kurasa za Magazeti ya Tanzania, Uchambuzi wa stori zote napandisha kwenye account yangu ya Twitter >>>@millardayo. Tayari nimekuwekea hapa kubwa za leo kutoka kwenye magazeti ya Tanzania, waweza kuzipitia hapa chini moja baada ya nyingine.

ULIKOSA UCHAMBUZI WA MAGAZETI KUTOKA AYO TV LEO DECEMBER 2 2016? BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUTAZAMA

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement