Swahili Fashion Week
Tangaza Hapa Ad

BREAKING: Spika aagiza Zitto na Kubenea wahojiwe, ni kuhusu ishu ya Lissu


Leo September 12, 2017 Spika wa Bunge Job Ndugai ameagiza kuitwa kwenye Kamati za Maadili za Bunge, Wabunge Zitto Kabwe na Saed Kubenea baada kubainika kutoa matamshi yenye utata kuhusu kushambuliwa Tundu Lissu.

Uliikosa hii? BREAKING: Spika Ndugai asimulia Lissu alivyomiminiwa risasi

Hii je? BREAKING: Watu 30, Magari 8 yakamatwa baada ya Lissu kupigwa risasi

Soma na hizi

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement