Tangaza Hapa Ad

Habari Za Mastaa

Ujumbe wa Vanessa kwa Jux anayesherehekea birthday yake leo…

on

Juma Jux Leo Septermber 1, 2016 anasheherekea siku yake ya kuzaliwa akiwa ameongeza mwaka mwingine, sasa basi kama ilivyokuwa ada kwa mtu kupata pongezi kutoka kwa watu mbalimbali katika siku yake special kama hii.

Miongoni mwa pongezi nyingi alizozipokea staa huyo ni hii kutoka kwa mpenzi wake Vanessa Mdee ambae kupitia kwenye ukurasa wake wa instagram aliandika>>When we first met I was an upcoming songstress with a fast tongue and one hit song on the radio. You … well you were pretty much the same. Your boy asked me if I would spit some bars on your song. I said no. Then walked into the studio and met you and instantly had a change of heart’

‘Fast forward to 2yrs later, tumekuwa. You’ve got the biggest song in the country#Wivu and a multi million dollar brand#AfricanBoy and as for me well … kitu kimoja hakijabadilika though. Kwako sisikii. Lakini hayo yoteee ni mifano tu ya jinsi gani ukiwa na mahusiano na mtu anayekujenga kifikra na vinginevyo maisha yako yanaweza kukaa sawa’

‘Siwezi kueleza ni jinsi gani uwepo wako katika maisha yangu yamenibadilisha na kunikuza na kuniboresha.All things are God’s design. Namuomba Mungu akuongoze and akupe maisha marefu sana sana sana. Maisha yenye mafanikio, afya bora na furaha tele’

‘Una moyo wa kipekee sana tofauti na mtu yeyote ninayemfaham. Nasikitika kuwa mbali na wewe leo hii lakini unajua nikipata, umepata na tunazidi kwenda#Juu. Oh by the way kwa mashabiki wetu ngoma yetu ya kwanza ya pamoja inaitwa #Juu ? Basi nisaidieni kumtakia mpenzi wangu Heri ya siku ya kuzaliwa’

 

When we first met I was an upcoming songstress with a fast tongue and one hit song on the radio. You … well you were pretty much the same. Your boy asked me if I would spit some bars on your song. I said no. Then walked into the studio and met you and instantly had a change of heart. Fast forward to 2yrs later, tumekuwa. You’ve got the biggest song in the country #Wivu and a multi million dollar brand #AfricanBoy and as for me well … kitu kimoja hakijabadilika though. Kwako sisikii. Lol! Lakini hayo yoteee ni mifano tu ya jinsi gani ukiwa na mahusiano na mtu anayekujenga kifikra na vinginevyo maisha yako yanaweza kukaa sawa. Siwezi kueleza ni jinsi gani uwepo wako katika maisha yangu yamenibadilisha na kunikuza na kuniboresha. All things are God’s design. Namuomba Mungu akuongoze and akupe maisha marefu sana sana sana. Maisha yenye mafanikio, afya bora na furaha tele. Una moyo wa kipekee sana tofauti na mtu yeyote ninayemfaham. Nasikitika kuwa mbali na wewe leo hii lakini unajua nikipata, umepata na tunazidi kwenda #Juu. Oh by the way kwa mashabiki wetu ngoma yetu ya kwanza ya pamoja inaitwa #Juu ? Basi nisaidieni kumtakia mpenzi wangu Heri ya siku ya kuzaliwa.

A photo posted by VeeMoney (@vanessamdee) on

 

Tupia Comments

Advertisement