Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

EXCLUSIVE MCHUMBA MPYA WA WOLPER KAFUNGUKA “Nimemchumbia Wolper, ndoa inakuja soon”

on

Baaada ya maneno kuwa mengi katika mitandao na kijamii na hata katika vijiwe vya stori  kuwa muigizaji Jacqueline Wolper amechumbiwa na mwanaume mwingine baada ya kuachana na mpenzi wake wa zamani. 

Leo January 6, 2018  Ayo TV  inakusogezea Exclusive Interview na mwanaume anayedaiwa kuwa ndiye mchumba mpya Wolper ambaye amefunguka na kusema ni kweli amemchumbia muigizaji huyo..

Bonyeza PLAY hapa chini kusikiliza FULL STORY..

MCHUMBA MPYA WA WOLPER – “Kumchumbia Wolper haikuwa haraka, penzi letu halijaota kama Uyoga”

UCHEBE KAFUNGUKA KUHUSU SHILOLE KULEWA “Nimembadilisha Shilole hakuwa hivi”

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement