Tangaza Hapa Ad

FULL VIDEO: “Yusuph Manji akitoka Hospitali aje, tunamuhitaji UHAMIAJI”


Idara ya uhamiaji leo February 14 2017 imetangaza kumuita Mfanyabiashara maarufu Yusuph Manji kwa makosa ya kuajiri Raia wa nje ya Tanzania na kufanya kazi kwenye kampuni zake bila vibali, taarifa kamili iko kwenye hii video hapa chini.

MAGAZETI: Idd Azan afunguka kukamatwa kwake, sakata la dawa za kulevya lageukia Majaji…. play hapa chini kuzipata zote kiuhakika

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement