Premier Bet

Habari za Mastaa

Maneno ya Kala Jeremiah baada ya sauti yake kusambaa kwenye mitandao ya kijamii…#Uheard (Audio)

on

kalaaa

Kwenye mtandao wa kijamii wa Whatsapp kumesambaa sauti ya msanii Kala Jeremiah inasikika akimlalamikia kwa ukali mshkaji mmoja.

Kala amesema ameshangazwa na hatua ya kijana huyo kulalamika kwenye mtandao wa @Instagram kwamba amenieleza habari za msiba na kudai mimi nimemtukana.

Msikilize hapa …

Unahitaji chochote nachokipata kikufikie? jiunge na mimi kwenye Twitter, Facebook naInstagram kwa kubonyeza hapa >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos ili kila video ya AyoTV ikufikie.

Tupia Comments