World Sales Ad
Tangaza Hapa Ad

Burudani

U HEARD: Warembo wawili wamgombania Becka Tittle

on

Headlines kutoka kwenye kipindi cha XXL cha Clouds FM kupitia kwa mtangazaji Soudy Brown leo ametuletea hii inamuhusu mkali kutoka kiwanda cha Bongofleva Becka Title inadaiwa kuwa kuna warembo wanamgombania. Soudy Brown amepiga story na msichana anayedai ana mimba ya Becka Tittle……..

Mimi msichana anayenisumbua ni yule alitokea kwenye video ya Malaika anawatuma mpaka marafiki zake wanishushue mpaka nilishawahi kupigana naye naomba unisadie kuongea na huyo msichana, nikiongea na Becka Tittle yaani aeleweki kabisa mara anikatie simu sijui hata nifanyaje halafu mimi nina mimba yake‘-Ikramu (Msichana mwenye mimba ya Becka Tittle)

Bonyeza play hapa chini kuisikiliza

ULIMISS ALICHIKIZUNGUMZA HARMONIZE KUHUSU KUACHANA NA WOLPER ITAZAME HII VIDEO HAPA CHINI…

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement