Tangaza Hapa Ad

U HEARD: Mpenzi wa Madee adaiwa kuwapeleka kwa mganga wanaomnyemelea Madee


Leo oct 12 2016 ndani ya XXL ya Clouds FM mtangazaji Soudy Brown amezungungumzia kuhusu mwandada (Neema) aliyedaiwa kuwa ni mpenzi wa msanii kutoka bongo flevani Madee kujihusisha na mambo ya kishirikina ambapo ametajwa kupeleka majina ya warembo wanaodaiwa kuwa kumnyemelea mpenzi wake Madee.

Unaambiwa kuwa miongoni mwa majina yaliyowekwa wazi moja wapo ni la mrembo Ummy ambaye anadaiwa kuwa ni kati ya wale wanaotuhumiwa kujihusisha mapenzini na staa huyo wa bongofleva na sasa Soudy Brown aliamua kumvutiwa waya Madee lakini msanii huyu hakuongea chochote alikata simu.

Unaweza kuisikiliza stori yake kamili hapa chini…

ULIKOSA HII YA MAJIBU YA MENEJA SALLAM KUHUSU KUHUSISHWA NA KUZIMA MIC YA ALIKIBA? UNAWEZA KUITAZAMA NIMEKUWEKEA HAPA CHINI 

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement