Premier Bet
TMDA Ad

AyoTV

Kala Jeremih na Timbulo walifanya kampeni za UKAWA, leo wameyasema haya kuhusu Rais Magufuli

on

Kala Jeremih pamoja na Timbulo ni wasanii ambao kwenye wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu mwaka 2015 walikua kwenye upande wa CHADEMA na headlines za UKAWA, leo December 3 2015 wameongea on AyoTV na kutoa mitazamo yao kuhusu Rais Magufuli.

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments