DSTV


Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Mabibi na Mabwana hili hapa kundi jipya la Muziki Bongoflevani VMG

on

Vigezo Good Music ni kundi linaloundwa na wasanii watatu ambao ni Gesha one, Fidelosso na Mrich. sasa wamekaa kwenye Exclusive na Ayo TV ambapo wamezungumza jinsi walianza ku-hustle kwenye game ya bongofleva na jinsi walivyojipanga kufikisha muziki wao kwa mashabiki wao waliowapa nafasi mpaka sasa kufika hapo.

PLAY hapa chini kutazama FULL VIDEO.

VIDEO: Balaa la Dogo stejini lamfanya Waziri Makamba acheze ‘Makulusa’

Noma!! Tazama LIVE Roma na Fid Q walichokifanya Stejini Mbagala

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement