World Sales Ad
Tangaza Hapa Ad

AyoTV

AUDIO: Kauli ya Mkemi kuhusu kuvuliwa uanachama wa Yanga na Manji

on

Siku moja baada ya klabu ya Dar es Salaam Young Africans itangaze ajenda za mkutano mkuu wa dharura utakaofanyika Jumapili ya October 23, millardayo.com imempata Salum Mkemi ambaye ni mjumbe wa kamati ya utendaji ya klabu ya Dar es Salaam Young Africans anayedaiwa kufutwa uanachama wa klabu hiyo.

picsart_08-07-02-33-41

Mkemi

“Mimi bado mjumbe wa kamati ya utendaji ya Yanga ndio sheria na katiba inavyosema, Manji yeye kachaguliwa kama nilivyochaguliwa mimi kama Magufuli alivyochaguliwa, Rais hawezi kuvua ubunge mbunge kwa sababu yeye sio aliyemchagua ni wananchi labda kama kamteua ubunge”

ALL GOALS: Yanga vs Simba October 1 2016, Full Time 1-1

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement