Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Chid Benz kamtaja msanii wake aliyefanikiwa 2018, “Alikiba anaimba sana Twanga Pepeta”

on

Msanii mkongwe kwenye game ya Bongofleva Chid Benz amefanya mahojiano na AyoTV na millardayo.com na kumtaja msanii wake aliyefanikiwa kwa mwaka 2018 huku akitoa mawazo yake kuhusu muziki anaoufanya Alikiba kwa sasa.

Bonyeza PLAY hapa chini kumtazama CHID BENZ akizungumza.

EXCLUSIVE: CHID BENZ KAONGEA “USITULETEE USELA WAKO”

EXCLUSIVE: Tessy kafunguka Aslay kudaiwa kutokutoa matunzo kwa mtoto wake

Soma na hizi

Tupia Comments