Tangaza Hapa Ad

Zuberi Katwila baada ya MtibwaSugar kuondoka na point moja vs Yanga


Mabingwa watetezi wa Ligi Kuu Tanzania bara club ya Dar es Salaam Young Africans walicheza dhidi ya Mtibwa Sugar katika uwanja wa Uhuru na kujikuta wakiambulia sare ya 0-0 baada ya game kocha wa Mtibwa Sugar Zuberi Katwila aliongea na waandishi wa habari.

“Mechi ilikuwa ngumu ukizingatia tunacheza na Mabingwa watetezi na sisi tulikuwa tunaongoza Ligi na wao walikuwa wanatafuta namna ya kupata point tatu, sisi tulikuwa ugenini na tumetafuta ushindi lakini imeshindikana tumepata sare”>>> Katwila

MAGOLI YOTE: Mbao FC vs Simba FC September 21 Mwanza (2-2)

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement