Tangaza Hapa Ad

“Ati Zari hana kazi ya kufanya???” (kwa sauti ya Zari)


Mama watoto wa Diamond Platnumz, Zari The Boss Lady amewajibu waliokua wanaandikia na ku-comment kwenye picha zake mbalimbali kwamba siku zote amekua hana kazi ya kufanya ndio maana yuko kwenye mitandao kila saa.

Zari ametumia muda wake kwenye mtandao kusema yafuatayo >>> “Ati wanasema anaamka asubuhi kupiga picha lakini hana kazi, Watoto wangu watawaajiri hivi karibuni”

BREAKING: RICK ROSS ASAINI NGOMA YAKE NA DIAMOND ICHEZWE KWENYE TV ZA MAREKANI, PLAY HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement