AyoTV

Dakika 9 za Uongozi wa CHADEMA kuhusu Uchaguzi wa Meya Dar….(+VIDEO)

on

Kesho February 27  Dar es salaam inategemea kufanya uchaguzi wa kumpata Meya wa jiji,  Vyama mbalimbali vimejiandaa kwa uchaguzi huo. Leo Katibu Mkuu wa Chadema Salum Mwalimu ameongea na waandishi wa habari na kusema..

Uchaguzi kesho unafanyika, tunatoa rai kwa mamlaka zote zinazohusika kusimamia uchaguzi huu, miezi miwili tumekuwa tukivutana katika jambo hili, Kuna taarifa kwamba wapo wanaotaka kuharibu uchaguzi huu.’

Njama zozote za kufanya figisufigisu hatutazivumilia, tunahaki za kuwatumikia Watanzania na tunaomba kesho uchaguzi ufanyike kwa amani, hatutarajii kuliona Jeshi la Polisi kwamaana uchaguzi utakuwa ni wa amani‘ ;-Salum Mwalimu

Unaweza kuicheki full stori kwenye hii video hapa chini…

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na MillardAyo kwenye TwitterFBInstagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>>INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments