fB insta twitter

‘Jambazi aliyetoroka Mwanza aibua hofu’

on

Kila siku asubuhi huwa nazisogeza headlines zilizobebwa kwenye kurasa za Magazeti ya Tanzania, Uchambuzi wa stori zote napandisha kwenye account yangu ya Twitter >>>@millardayo. Tayari nimezikusanya na waweza kuzipitia hapa chini moja baada ya nyingine.

Moja ya habari zilizoandikwa kwenye magazeti ni hii kwenye gazeti la Jambo Leo yenye kichwa cha habari ‘Jambazi aliyetoroka Mwanza aibua hofu’

Gazeti la Majira limeripoti kuwa baadhi ya wakazi wa jiji la Mwanza wamekumbwa na hofu kuhusu usalama wa maisha yao baada ya mmoja kati ya majambazi aliyehusika na mauaji ya waumini watatu katika msikiti wa Rahman na kufanya uhalifu katika maduka ya M-Pesa, Tigo-Pesa, Airtel Money, Hamis Juma (38) kutoroka chini ya ulinzi wa askari  Polisi.

Tukio hilo ambalo lilitokea Julai 3 mwaka huu, saa 2:00 usiku katika eneo la mlima Kiloreli Nyasaka, Manispaa ya Ilemela, limeibua hofu kwa wakazi wa jiji hilo kutokana na mfululizo wa matukio ya uhalifu wakidai kushangazwa na jambazi huyo kuwatoroka Polisi.

Baadhi ya wananchi waliozungumza na gazeti hilo kwa masharti ya  kutotajwa majina yao gazetini, walihoji askari wa idara ya upelelezi walijiamini vipi kwenda na jambazi huyo mafichoni kwa wenzake bila kuwa na ulinzi wa kutosha kumfunga pingu za miguu, mikono.

Tulitilia mashaka tukio hili kutokana na matukio yanayoendelea kutokea, tumezoea kuona polisi wakiwafunga pingu za mikono au miguu watuhumiwa mbalimbali wanaokamata hata kama hana madhara, iweje jambazi asifungwe pingu

”Jambazi aliyetoroka ameshiriki tukio kubwa la kuuawa watu wasio na hatia, watuhumiwa wa matukio ya kigaidi hupelekwa na mahakamani chini ya ulinzi mkali wa polisi wenye silaha nzito’

Akijibu tuhuma hizo, kamanda wa Polisi mkoani humo, Ahmed Msangi alisema tukio hilo lilikua la ghafla, polisi ni binadamu, wakiwa njiani kwenda mafichoni ghafla majambazi walianza kuwashambulia ikabidi wachukue tahadhari ili kujihami na mashambulizi kwa kujibizana nao risasi ndipo jambazi huyo akatoroka.

Unaweza kuzipitia hapa habari nyingine kubwa zilizoandikwa kwenye magazeti ya July 11 2016

ULIKOSA UCHAMBUZI WA MAGAZETI JULY 11 2016 KUTOKA AYO TV? UNAWEZA KUIANGALIA VIDEO HII HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments