Mix

Alikataliwa kumuoa binti ambaye ni binamu yake, kilichotokea ni hiki kilichofikia mpaka headlines za dunia.

on

familyHuwa inatokea Mwanaume anataka kumuoa mrembo flani lakini wazazi wa Mke mtarajiwa wanakataa mtoto wao kuolewa na jamaa labda kwa sababu za kidini, kitabia au kitabaka.

Basi hii imetokea Pakistani ambako Gul Ahmed Said amemuua Baba Mkwe mtarajiwa pamoja na watu wengine tisa wa familia yake baada ya kukataliwa kumuoa Binti wa Mzee huyo huko Charsadda.

Pakistan

Charsadda

Binti aliekua anataka kumuoa ni binamu yake ambapo Polisi wa Pakistani wamesema ugomvi ulianzia kwenye mabishano ya idadi ya dhahabu kwenye harusi.

Waliouwawa kwa risasi ni Watoto nane wa mzee huyo, mzee mwenyewe pamoja na mke wake ambapo Polisi bado wanaendelea kumtafuta Said ambaye amekua akitafutwa kutokana na mauaji mengine aliyoyafanya November 2014 kwa kuwaua Wazazi wake, kaka yake pamoja na shemeji yake.

Tupia Comments