AyoTV

AyoTV: Kajala na Wema Sepetu bado hawaongei.. kuna kitu Kajala kakiongea hapa

on

Wema 1Waigizaji Kajala na Wema Sepetu walikua marafiki wakubwa na hata mpaka Kajala kujichora tattoo mwilini yenye jina la Wema Sepetu kuonyesha ni jinsi gani anampenda, Wema ndio alizitoa zile Milioni 13 za dhamana na kumuokoa Kajala kwenda Jela lakini sasa hivi wawili hawa hawapatani, Kajala ameyaongea haya maneno alipokuja kwenye studio ya Millard Ayo.

Bonyeza play kwenye hii video hapa chini usikie yote aliyosema Kajala.

Unahitaji chochote ninachokipata kisikupite? jiunge na mimi kwenye TwitterFacebook na Instagram kwa kubonyeza hapa >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos ili kila video ya AyoTV ikufikie.

Soma na hizi

Tupia Comments